• Home
  • About
  • products
  • News
  • Key partners
  • Image management
  • Contact

Notification

Home » shops » Giảm đau – Hạ nhiệt – Chống viêm

ACTADOL - EXTRA

Post on 27-04-2016 09:37:49 AM - 1970 Views Manufacturer : QUAPHARCO Place to sell : Công ty cổ phần Dược phẩm Quảng Bình Chỉ định : Điều trị các chứng nhức đầu do căng thẳng stress, đau nữa đầu, viêm xoang. Các chứng đau như đau răng, đau cơ, đau dây thần kinh, thấp khớp, viêm khớp và đau cơ xương. Hạ sốt.

Rating : 2 notes 1 2 3 4 5

Share :
Place an Order :   Add to cart
Thành phần : Paracetamol 500mg + caffein 65mg.

Chỉ định : Điều trị các chứng nhức đầu do căng thẳng stress, đau nữa đầu, viêm xoang. Các chứng đau như đau răng, đau cơ, đau dây thần kinh, thấp khớp, viêm khớp và đau cơ xương. Hạ sốt.

Cách dùng - Liều dùng : Người lớn : Uống 1-2 viên/lần * 2-3 lần/ngày. Trẻ em trên 12 tuổi: Uống 1/2-1 viên/lần * 2-3 lần/ngày.

Qui cách đóng gói : Hộp 10 vỉ * 10 viên. Hộp 25 vỉ * 4 viên.
Maximum characters: 250
 

Hot Products

ECOPAS

Giảm đau trong các trường hợp: Đau cơ, khớp, đau phong tê thấp, bong...

Volderfen emulgel

Giảm đau, chống viêm trong các trường hợp: - Thấp ngoài khớp: Viêm...

POVIDON IOD 10%

- Sát trùng da, niêm mạc: Trước khi phẫu thuật, tiêm truyền hay...

FUSIDIC 2%

Kem Defusic được chỉ định trong các trường hợp sau: - Điều trị nhiễm...

FLUOPAS

Thuốc được dùng bôi ngoài da để điều trị ngắn ngày các chứng bệnh sau:...

Managing Unit: QUANG BINH PHARMACEUTICAL JOINT-STOCK COMPANY
Address: 46 Friendship - Dong Hoi city - Quang Binh Province
Phone: (084) - (52) -3827291 Fax: (084) - (52) -3820720
       Website : www.quapharco.com.vn