• Home
  • About
  • products
  • News
  • Key partners
  • Image management
  • Contact

Notification

Home » shops » Giảm đau – Hạ nhiệt – Chống viêm

ASPIRIN 500mg

Post on 27-04-2016 09:50:48 AM - 2457 Views Manufacturer : QUAPHARCO Place to sell : Công ty cổ phần Dược phẩm Quảng Bình Hạ nhiệt, giảm đau, chống viêm.

Rating : 1 notes 1 2 3 4 5

Share :
Place an Order :   Add to cart
Thành phần : Acid Acetylsalicylic 500mg

Chỉ định : Hạ nhiệt, giảm đau, chống viêm.

Cách dùng - Liều dùng : Uống nguyên viên thuốc không được bẻ vỡ hoặc nhai. Điều trị giảm đau, hạ nhiệt: Người lớn : Uống 1 viên/lần, mỗi lần cách nhau 4 giờ. Chống viêm (viêm khớp dạng thấp): Uống 2 viên/lần * 3-4 lần/ngày.
Trẻ em và người cao tuổi phải theo sự chỉ dẫn của thầy thuốc.

Qui cách đóng gói : Hộp 10 vỉ * 10 viên nén bao tan trong ruột.
Maximum characters: 250
 

Hot Products

ECOPAS

Giảm đau trong các trường hợp: Đau cơ, khớp, đau phong tê thấp, bong...

Volderfen emulgel

Giảm đau, chống viêm trong các trường hợp: - Thấp ngoài khớp: Viêm...

POVIDON IOD 10%

- Sát trùng da, niêm mạc: Trước khi phẫu thuật, tiêm truyền hay...

FUSIDIC 2%

Kem Defusic được chỉ định trong các trường hợp sau: - Điều trị nhiễm...

FLUOPAS

Thuốc được dùng bôi ngoài da để điều trị ngắn ngày các chứng bệnh sau:...

Managing Unit: QUANG BINH PHARMACEUTICAL JOINT-STOCK COMPANY
Address: 46 Friendship - Dong Hoi city - Quang Binh Province
Phone: (084) - (52) -3827291 Fax: (084) - (52) -3820720
       Website : www.quapharco.com.vn