ACTADOL - EXTRA
Post on 27-04-2016 At 09:37'- 3934 Views

Thành phần : Paracetamol 500mg + caffein 65mg.

Chỉ định : Điều trị các chứng nhức đầu do căng thẳng stress, đau nữa đầu, viêm xoang. Các chứng đau như đau răng, đau cơ, đau dây thần kinh, thấp khớp, viêm khớp và đau cơ xương. Hạ sốt.

Cách dùng - Liều dùng : Người lớn : Uống 1-2 viên/lần * 2-3 lần/ngày. Trẻ em trên 12 tuổi: Uống 1/2-1 viên/lần * 2-3 lần/ngày.

Qui cách đóng gói : Hộp 10 vỉ * 10 viên. Hộp 25 vỉ * 4 viên.