ASPIRIN 500mg ASPIRIN 500mg Hạ nhiệt, giảm đau, chống viêm. Giảm đau – Hạ nhiệt – Chống viêm Số lượng: 1 VND
  • ASPIRIN 500mg

  • ( Đánh giá)
  • Đăng ngày 26-04-2016 10:50:48 PM - 6750 Lượt xem
  • Hạ nhiệt, giảm đau, chống viêm.

  • Số lượng
    Số lượng: 1 VND

  •  
Thành phần : Acid Acetylsalicylic 500mg

Chỉ định : Hạ nhiệt, giảm đau, chống viêm.

Cách dùng - Liều dùng : Uống nguyên viên thuốc không được bẻ vỡ hoặc nhai. Điều trị giảm đau, hạ nhiệt: Người lớn : Uống 1 viên/lần, mỗi lần cách nhau 4 giờ. Chống viêm (viêm khớp dạng thấp): Uống 2 viên/lần * 3-4 lần/ngày.
Trẻ em và người cao tuổi phải theo sự chỉ dẫn của thầy thuốc.

Qui cách đóng gói : Hộp 10 vỉ * 10 viên nén bao tan trong ruột.
     

 

Sản phẩm cùng loại
Quafacicam

Quafacicam

S000122

Medsolu 16mg

Medsolu 16mg

S000121

Reduflu-N

Reduflu-N

S000120

QBllacxan

QBllacxan

S000119

Prednison

Prednison

S000117

 
Sản phẩm nổi bật
Liên kết
banner
img logo1
index 1
logoredmar
logo thuoc net
quangbinh
Lượt truy cập
  • Đang truy cập7
  • Hôm nay482
  • Tháng hiện tại11,299
  • Tổng lượt truy cập151,867
Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây