PARACETAMOL 500mg PARACETAMOL 500mg Làm giảm nhức đầu, đau răng, đau nhức xương và cơ, đau bụng kinh, đau do chấn thương và hạ sốt do bất kỳ nguyên nhân nào. Giảm đau – Hạ nhiệt – Chống viêm Số lượng: 1 VND
  • PARACETAMOL 500mg

  • ( Đánh giá)
  • Đăng ngày 26-04-2016 10:48:28 PM - 5121 Lượt xem
  • Làm giảm nhức đầu, đau răng, đau nhức xương và cơ, đau bụng kinh, đau do chấn thương và hạ sốt do bất kỳ nguyên nhân nào.

  • Số lượng
    Số lượng: 1 VND

  •  
Thành phần : Paracetamol 500mg

Chỉ định : Làm giảm nhức đầu, đau răng, đau nhức xương và cơ, đau bụng kinh, đau do chấn thương và hạ sốt do bất kỳ nguyên nhân nào.

Cách dùng - Liều dùng : Người lớn : 1-2 viên/lần * 2-3 lần/ngày, mỗi lần cách nhau 4 giờ. Trẻ em : 3-15 tuổi 20-30mg/kg/lần chia làm 3-4 lần, mỗi lần cách nhau 4 giờ.

Qui cách đóng gói : Lọ 100 viên nang, 500 viên nang.
     

 

Sản phẩm cùng loại
Quafacicam

Quafacicam

S000122

Medsolu 16mg

Medsolu 16mg

S000121

Reduflu-N

Reduflu-N

S000120

QBllacxan

QBllacxan

S000119

Prednison

Prednison

S000117

 
Sản phẩm nổi bật
Liên kết
banner
img logo1
index 1
logoredmar
logo thuoc net
quangbinh
Lượt truy cập
  • Đang truy cập7
  • Hôm nay481
  • Tháng hiện tại11,298
  • Tổng lượt truy cập151,866
Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây