Thông báo

Trang nhất » Quản lý sản phẩm » Giảm đau – Hạ nhiệt – Chống viêm

ACTADOL - EXTRA

Đăng ngày 27-04-2016 09:37:49 AM - 1969 Lượt xem Mã sản phẩm: S000015 Hãng sản xuất : QUAPHARCO Địa điểm bán : Công ty cổ phần Dược phẩm Quảng Bình Chỉ định : Điều trị các chứng nhức đầu do căng thẳng stress, đau nữa đầu, viêm xoang. Các chứng đau như đau răng, đau cơ, đau dây thần kinh, thấp khớp, viêm khớp và đau cơ xương. Hạ sốt.

Đánh giá : 2 điểm 1 2 3 4 5

Chia sẻ :
Đặt hàng :   Đặt hàng
Thành phần : Paracetamol 500mg + caffein 65mg.

Chỉ định : Điều trị các chứng nhức đầu do căng thẳng stress, đau nữa đầu, viêm xoang. Các chứng đau như đau răng, đau cơ, đau dây thần kinh, thấp khớp, viêm khớp và đau cơ xương. Hạ sốt.

Cách dùng - Liều dùng : Người lớn : Uống 1-2 viên/lần * 2-3 lần/ngày. Trẻ em trên 12 tuổi: Uống 1/2-1 viên/lần * 2-3 lần/ngày.

Qui cách đóng gói : Hộp 10 vỉ * 10 viên. Hộp 25 vỉ * 4 viên.
Số ký tự được gõ là 250
 

Sản phẩm nổi bật

QUANBONE PLUS

Hỗ trợ làm giảm triệu chứng của viêm thoái hoá khớp, cải thiện chức...

QUEENLACTIC

QUEENLACTIC, dung dịch vệ sinh phụ nữ hàng ngày với công thức bảo vệ...

TINH DẦU TRÀM

Tinh dầu tràm QUẢNG BÌNH được chiết suất 100% từ cây Tràm thiên...

Liên kết website


Lượt truy cập

Đang truy cậpĐang truy cập : 55

Tổng lượt truy cậpTổng lượt truy cập : 486602

Đơn vị chủ quản Công ty cổ phần Dược phẩm Quảng Bình
Địa chỉ : 46 Hữu Nghị - Phường Bắc Lý - TP Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình

Số đăng ký kinh doanh : 3100137028
Điện thoại: 0232.3822346  /  Fax: 0232.3842726
Website : www.quapharco.com.vn 
Xây dựng và phát triển bởi  QBICT