Thông báo

Trang nhất » Quản lý sản phẩm » Giảm đau – Hạ nhiệt – Chống viêm

ASPIRIN 500mg

Đăng ngày 27-04-2016 09:50:48 AM - 3059 Lượt xem Mã sản phẩm: S000021 Hãng sản xuất : QUAPHARCO Địa điểm bán : Công ty cổ phần Dược phẩm Quảng Bình Hạ nhiệt, giảm đau, chống viêm.

Đánh giá : 2 điểm 1 2 3 4 5

Chia sẻ :
Đặt hàng :   Đặt hàng
Thành phần : Acid Acetylsalicylic 500mg

Chỉ định : Hạ nhiệt, giảm đau, chống viêm.

Cách dùng - Liều dùng : Uống nguyên viên thuốc không được bẻ vỡ hoặc nhai. Điều trị giảm đau, hạ nhiệt: Người lớn : Uống 1 viên/lần, mỗi lần cách nhau 4 giờ. Chống viêm (viêm khớp dạng thấp): Uống 2 viên/lần * 3-4 lần/ngày.
Trẻ em và người cao tuổi phải theo sự chỉ dẫn của thầy thuốc.

Qui cách đóng gói : Hộp 10 vỉ * 10 viên nén bao tan trong ruột.
Số ký tự được gõ là 250
 

Sản phẩm nổi bật

QUANBONE PLUS

Hỗ trợ làm giảm triệu chứng của viêm thoái hoá khớp, cải thiện chức...

QUEENLACTIC

QUEENLACTIC, dung dịch vệ sinh phụ nữ hàng ngày với công thức bảo vệ...

TINH DẦU TRÀM

Tinh dầu tràm QUẢNG BÌNH được chiết suất 100% từ cây Tràm thiên...

Liên kết website


Lượt truy cập

Đang truy cậpĐang truy cập : 37

Tổng lượt truy cậpTổng lượt truy cập : 486584

Đơn vị chủ quản Công ty cổ phần Dược phẩm Quảng Bình
Địa chỉ : 46 Hữu Nghị - Phường Bắc Lý - TP Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình

Số đăng ký kinh doanh : 3100137028
Điện thoại: 0232.3822346  /  Fax: 0232.3842726
Website : www.quapharco.com.vn 
Xây dựng và phát triển bởi  QBICT