Thông báo

Trang nhất » Quản lý sản phẩm » Giảm đau – Hạ nhiệt – Chống viêm

PARACETAMOL 500mg

Đăng ngày 27-04-2016 09:48:28 AM - 2789 Lượt xem Mã sản phẩm: S000019 Hãng sản xuất : QUAPHARCO Địa điểm bán : Công ty cổ phần Dược phẩm Quảng Bình Làm giảm nhức đầu, đau răng, đau nhức xương và cơ, đau bụng kinh, đau do chấn thương và hạ sốt do bất kỳ nguyên nhân nào.

Đánh giá : 0 điểm 1 2 3 4 5

Chia sẻ :
Đặt hàng :   Đặt hàng
Thành phần : Paracetamol 500mg

Chỉ định : Làm giảm nhức đầu, đau răng, đau nhức xương và cơ, đau bụng kinh, đau do chấn thương và hạ sốt do bất kỳ nguyên nhân nào.

Cách dùng - Liều dùng : Người lớn : 1-2 viên/lần * 2-3 lần/ngày, mỗi lần cách nhau 4 giờ. Trẻ em : 3-15 tuổi 20-30mg/kg/lần chia làm 3-4 lần, mỗi lần cách nhau 4 giờ.

Qui cách đóng gói : Lọ 100 viên nang, 500 viên nang.
Số ký tự được gõ là 250
 

Sản phẩm nổi bật

QUANBONE PLUS

Hỗ trợ làm giảm triệu chứng của viêm thoái hoá khớp, cải thiện chức...

QUEENLACTIC

QUEENLACTIC, dung dịch vệ sinh phụ nữ hàng ngày với công thức bảo vệ...

TINH DẦU TRÀM

Tinh dầu tràm QUẢNG BÌNH được chiết suất 100% từ cây Tràm thiên...

Liên kết website


Lượt truy cập

Đang truy cậpĐang truy cập : 20

Tổng lượt truy cậpTổng lượt truy cập : 532825

Đơn vị chủ quản Công ty cổ phần Dược phẩm Quảng Bình
Địa chỉ : 46 Hữu Nghị - Phường Bắc Lý - TP Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình

Số đăng ký kinh doanh : 3100137028
Điện thoại: 0232.3822346  /  Fax: 0232.3842726
Website : www.quapharco.com.vn 
Xây dựng và phát triển bởi  QBICT